Số block:

5

Số tầng:

20 - 29 tầng

Số căn:

2422

Mật độ xây dựng:

28%

Chủ đầu tư:

Masterise Homes

Tổng diện tích:

33,672

Giá:

Từ 60tr/ m2

Giới thiệu Lumiere Boulevard

GIỚI THIỆU LUMIERE BOULEVARD

Lumiere Boulevard là dự án căn hộ cao cấp thuộc Masterise Homes, được ví như một "ốc đảo xanh" giữa lòng đại đô thị Vinhomes Grand Park, Quận 9 (nay là TP. Thủ Đức), TP. Hồ Chí Minh. Dự án nổi bật với thiết kế kiến trúc xanh 3D độc đáo, không gian sống trong lành, gần gũi thiên nhiên cùng hệ thống tiện ích đẳng cấp, mang đến một phong cách sống nghỉ dưỡng giữa đô thị phồn hoa.

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG ƯU VIỆT:

  • Giải pháp tài chính linh hoạt:

    • Hỗ trợ vay lên đến 80% giá trị căn hộ.

    • Ân hạn gốc và lãi suất 0% trong vòng 24 tháng.

  • Chiết khấu hấp dẫn: Chiết khấu lên đến 10% khi thanh toán sớm hoặc lựa chọn phương án thanh toán chuẩn.

  • Bàn giao nội thất cao cấp: Căn hộ được bàn giao hoàn thiện với nội thất từ các thương hiệu hàng đầu, đảm bảo chất lượng và thẩm mỹ.

  • Miễn phí quản lý: Miễn phí quản lý trong 2 năm đầu tiên.

THÔNG TIN TỔNG QUAN DỰ ÁN:

  • Tên dự án: Lumiere Boulevard

  • Vị trí: Thuộc KĐT Vinhomes Grand Park – Phường Long Bình, Long Thạnh Mỹ – Quận 9 (nay là TP. Thủ Đức) – TP Hồ Chí Minh

  • Chủ đầu tư: Masterise Homes

  • Diện tích đất: Khoảng 3,3 ha

  • Tổng số tòa tháp: 5 tòa (Palo, Mimosa, Camellia, Orchid, Banyan)

  • Tổng số căn hộ: Hơn 2.400 căn

  • Loại hình sản phẩm: Căn hộ cao cấp (1PN, 2PN, 3PN), Duplex, Penthouse

  • Diện tích căn hộ: Từ 50m2 – 97m2 (đối với căn hộ điển hình)

  • Mật độ cây xanh: Chiếm tới 70% diện tích dự án (với kiến trúc xanh 3D)

  • Pháp lý dự án: Sổ hồng từng căn

VỊ TRÍ DỰ ÁN LUMIERE BOULEVARD:

Lumiere Boulevard tọa lạc tại vị trí chiến lược bên cạnh Masteri Centre Point, nằm trong lòng đại đô thị Vinhomes Grand Park. Vị trí này giúp cư dân dễ dàng tiếp cận các tuyến đường huyết mạch và tiện ích ngoại khu hiện đại.

  • Kết nối giao thông:

    • Nhanh chóng: Đến cao tốc TP.HCM – Long Thành – Dầu Giây.

    • Thuận tiện: Di chuyển đến trung tâm Quận 1, Quận 2 (TP. Thủ Đức) và các tỉnh lân cận.

    • Gần các tuyến đường lớn: Nguyễn Xiển, Phước Thiện, Vành đai 2, Vành đai 3.

    • Kết nối dễ dàng: Bến xe Miền Đông mới, tuyến Metro số 1.

  • Tiếp cận tiện ích ngoại khu: Cư dân thừa hưởng toàn bộ tiện ích của Vinhomes Grand Park, bao gồm:

    • Vincom Mega Mall.

    • Công viên trung tâm 36ha.

    • Hệ thống trường học Vinschool.

    • Bệnh viện Vinmec.

    • Các khu mua sắm, giải trí The Manhattan.

TIỆN ÍCH NỘI KHU ĐẲNG CẤP XANH:

Lumiere Boulevard được thiết kế với hơn 100.000 cây xanh bao phủ 5 tòa tháp và các khu vực tiện ích, tạo nên một không gian sống xanh mát, trong lành hiếm có.

  • Hệ sinh thái xanh 3D độc đáo:

    • Vườn đứng, thảm thực vật bao quanh các tòa nhà.

    • Công viên nội khu xanh mát, đường dạo bộ dưới tán cây.

    • Hồ bơi phi thuyền 2 tầng độc đáo.

  • Tiện ích giải trí và thư giãn:

    • Hồ bơi Jacuzzi, hồ bơi trẻ em.

    • Sân chơi trẻ em trong nhà và ngoài trời.

    • Phòng Gym, phòng Yoga hiện đại.

    • Sân thể thao đa năng (Tennis, bóng rổ).

    • Khu vực BBQ, vườn nướng ngoài trời.

    • Khu vực đọc sách, thư giãn.

    • Rạp chiếu phim ngoài trời.

    • Đài phun nước nghệ thuật.

Lumiere Boulevard không chỉ là một nơi an cư lý tưởng mà còn là một biểu tượng của lối sống xanh, hiện đại và tiện nghi, mang đến trải nghiệm sống đẳng cấp quốc tế cho cư dân.

Xem thêm

Diện tích

33,672 m²

Số block

5

Số căn hộ

2422

Số tầng

20 - 28

Không gian xanh

72%

Mật độ xây dựng

28%

Diện tích căn hộ

50 - 99m²

Chủ đầu tư

Masterise Homes

  • Chỗ đậu xe
  • Hồ bơi
  • Công viên
  • Thang máy
  • Phòng sinh hoạt cộng đồng
  • Bảo vệ 24/7
  • Trung tâm thương mại
  • Phòng tập gym
  • Sân chơi trẻ em

Lumiere Boulevard Mat Bang

Lumiere Boulevard

Đã bàn giao

Số block

5

Số căn

2422

Masterise Homes
Masterise Homes

Tổng quan về chủ đầu tư Masterise Homes

Chủ đầu tư Masterise Homes là ai? Masterise Homes là chủ đầu tư của những dự án nào? Chủ đầu tư Masterise Homes có uy tín không? Tham khảo ngay những thông tin và đánh giá về Masterise Homes để có cái nhìn tổng quan hơn về chủ đầu tư này.

Masterise Homes là công ty thành viên thuộc tập đoàn Masterise Group, với tiền thân là Công ty CP Đầu tư Thảo Điền - Thao Dien Invesment. Chủ đầu tư này đã ghi dấu ấn với hàng loạt dự án bất động sản cao cấp mang thương hiệu Masteri, Millennium và M-One. Masterise Homes còn đóng vai trò vận hành quản lý và phát triển tất cả các thương hiệu BĐS nhà ở của Masterise Group trong tương lai. 

Công ty luôn đặt khách hàng là trung tâm trong mọi sản phẩm bất động sản. Với các công trình kiến trúc đẳng cấp mang tính biểu tượng và ứng dụng cao đến từ các đối tác thiết kế hàng đầu trên thế giới. 

Tầm nhìn của Masterise Homes:

Trở thành đơn vị tiên phong áp dụng các tiêu chuẩn quốc tế hàng đầu trong việc phát triển, vận hành và quản lý các sản phẩm và dịch vụ bất động sản cao cấp tại Việt Nam. 

Sứ mệnh:

Masterise Homes không ngừng áp dụng các tiêu chuẩn quốc tế trong quá trình phát triển sản phẩm bất động sản. Cam kết mang đến những giá trị vượt trội cho mỗi sản phẩm và dịch vụ nhằm mang đến những trải nghiệm xứng tầm cho khách hàng, góp phần cho cộng đồng tạo nên các giá trị bền vững cho thị trường bất động sản Việt Nam và Quốc tế. 

Các dự án của Masterise Homes

Xem thêm

Thành phố Thủ Đức (Quận 9)

Vị trí dự án  Lumiere Boulevard
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộ thuộc dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Biệt thự Đường Nguyễn Xiển 84m2 Giá 12 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV725
Đăng 1 tuần trước
12 Tỷ 12 Tỷ
84 m² 84 m²
142.86 Triệu/m² 142.86 Triệu/m²
2 2
2 2
Bắc Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Diamond Island 125m2 T4.xx.01 Giá 12,5 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV706
Đăng 1 tuần trước
12.5 Tỷ 12.5 Tỷ
125 m² 125 m²
100 Triệu/m² 100 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Tây
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 103m2 GH.2x.06 Giá 10,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV637
Đăng 1 tuần trước
10.5 Tỷ 10.5 Tỷ
103 m² 103 m²
101.94 Triệu/m² 101.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Hà Đô Centrosa Garden 107m2 I3.xx.08 Giá 9,7 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV586
Đăng 1 tuần trước
9.7 Tỷ 9.7 Tỷ
107 m² 107 m²
90.65 Triệu/m² 90.65 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 1PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 56m2 S1 Giá 3,65 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV573
Đăng 1 tuần trước
3.65 Tỷ 3.65 Tỷ
56 m² 56 m²
65.18 Triệu/m² 65.18 Triệu/m²
1 1
1 1
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Resco An Hội 3 78m2 CH.xx Giá 1,85 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV568
Đăng 1 tuần trước
1.85 Tỷ 1.85 Tỷ
78 m² 78 m²
23.72 Triệu/m² 23.72 Triệu/m²
2 2
1 1
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 3PN MT EastMark City 100m2 xx Giá 3,9 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV555
Đăng 1 tuần trước
3.9 Tỷ 3.9 Tỷ
100 m² 100 m²
39 Triệu/m² 39 Triệu/m²
3 3
3 3
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 2PN Ricca 70m2 B.xx.13 Giá 2,6 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV533
Đăng 1 tuần trước
2.6 Tỷ 2.6 Tỷ
70 m² 70 m²
37.14 Triệu/m² 37.14 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Nam Tây Nam
Mua Bán Căn hộ 2PN Soho Riverview - SGCC Bình Quới 1 60m2 CH.xx.901 Giá 2,7199999999899998 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV492
Đăng 1 tuần trước
2.72 Tỷ 2.72 Tỷ
60 m² 60 m²
45.33 Triệu/m² 45.33 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Nam Tây Nam
Mua Bán Căn hộ 3PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 81.7m2 S3.02.xx.11 Giá 3,06 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV484
Đăng 1 tuần trước
3.06 Tỷ 3.06 Tỷ
81 m² 81 m²
37.78 Triệu/m² 37.78 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 3PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 81.7m2 S2.02.xx.11 Giá 3,1399999999899997 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV476
Đăng 1 tuần trước
3.14 Tỷ 3.14 Tỷ
81 m² 81 m²
38.77 Triệu/m² 38.77 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 67m2 S3.02.xx.12 Giá 2,6 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV474
Đăng 1 tuần trước
2.6 Tỷ 2.6 Tỷ
67 m² 67 m²
38.81 Triệu/m² 38.81 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Bắc Tây Bắc

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger