Số tầng:

18 tầng

Chủ đầu tư:

Công ty Cổ phần Đầu tư và Dịch vụ Khánh Hội (KHAHOMEX)

Số block:

02 block

Số căn:

260 căn

Diện tích khu đất:

3.414,7 m2

Giá

Từ 37 - 61 triệu/m2 

Giới thiệu Khánh Hội 2

Tổng quan dự án chung cư Khánh Hội 2 (Khahomex Tower)

  • Tên dự án: Chung cư Khánh Hội 2
  • Vị trí: Số 360A Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, TP. Hồ Chí Minh
  • Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư và Dịch vụ Khánh Hội (KHAHOMEX)
  • Tổng diện tích: 3.414,7 m²
  • Loại hình sản phẩm: Căn hộ chung cư và văn phòng cho thuê
  • Quy mô: Gồm 1 block cao 18 tầng (bao gồm trệt, lửng) và 1 tầng hầm
  • Số lượng sản phẩm: 260 căn hộ và khoảng 2.000 m² sàn văn phòng
  • Diện tích căn hộ: Từ 56m² đến 100m² (các loại căn 2-3 phòng ngủ)
  • Thời gian bàn giao: Năm 2009
  • Pháp lý: Sổ hồng lâu dài

Vị trí dự án chung cư Khánh Hội 2

Dự án tọa lạc tại số 360A Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, nằm trong khu vực dân cư sầm uất với hạ tầng giao thông đồng bộ.

  • Kết nối vùng cực nhanh: Chỉ mất khoảng 5-10 phút để di chuyển sang Trung tâm Quận 1 qua cầu Nguyễn Văn Cừ hoặc cầu Calmette.
  • Giao điểm huyết mạch: Dễ dàng kết nối với Quận 5, Quận 7 (Phú Mỹ Hưng) và Quận 8 thông qua các trục đường lớn như Bến Vân Đồn, Khánh Hội và Hoàng Diệu.
  • Tầm nhìn đẹp: Nhiều căn hộ sở hữu view trực diện sông Bến Nghé và trung tâm thành phố lung linh về đêm.

Tiện ích dự án chung cư Khánh Hội 2

Cư dân Khánh Hội 2 được hưởng lợi từ hệ thống tiện ích nội khu ổn định và tiện ích ngoại khu phong phú của khu trung tâm:

  • Tiện ích nội khu: 1 tầng hầm đỗ xe, hệ thống thang máy tốc độ cao, khu vực văn phòng chuyên nghiệp tại các tầng dưới, hệ thống an ninh và PCCC tiêu chuẩn.
  • Tiện ích ngoại khu:
    • Giáo dục & Y tế: Gần trường tiểu học Vĩnh Hội, THCS Vân Đồn, Đại học Luật, Đại học Nguyễn Tất Thành và Bệnh viện Quận 4.
    • Môi trường sống: Sát cạnh công viên Khánh Hội (lá phổi xanh của Quận 4) với các khu vui chơi, sân tập thể dục và hồ bơi.
    • Mua sắm & Giải trí: Gần chợ Xóm Chiếu, siêu thị Lotte Mart Quận 7, khu phức hợp The GoldView với rạp chiếu phim và trung tâm thương mại cao cấp.

Thiết kế & mặt bằng chung cư Khánh Hội 2

Dự án được thiết kế theo phong cách hiện đại, ưu tiên sự thông thoáng cho các căn hộ.

  • Mặt bằng tầng: Khối đế dành cho văn phòng và thương mại, các tầng trên là khu căn hộ ở.
  • Diện tích đa dạng:
    • Căn 2PN: Diện tích từ 56m² - 75m², phù hợp cho gia đình trẻ.
    • Căn 3PN: Diện tích từ 80m² - 100m², không gian rộng rãi cho gia đình nhiều thế hệ.
Xem thêm

Mật độ xây dựng:

49%

Loại hình sản phẩm:

Căn hộ chung cư và Văn phòng cho thuê.

Tổng số block:

2 block

Diện tích căn hộ:

Từ 56m² đến 100m²

Bàn giao

2009

  • Chỗ đậu xe
  • Hồ bơi
  • Công viên
  • Thang máy
  • Phòng sinh hoạt cộng đồng
  • Bảo vệ 24/7
  • Trung tâm thương mại
  • Phòng tập gym
  • Sân chơi trẻ em

Chung Cư Khánh Hội 2 Mb

Khánh Hội 2

Đã bàn giao

Số Block

02

Số căn

260 căn

Công ty Cổ phần Đầu Tư và Dịch Vụ Khánh Hội
Công ty Cổ phần Đầu Tư và Dịch Vụ Khánh Hội - KHAHOMEX

GIỚI THIỆU

Công ty Cổ phần Đầu Tư và Dịch Vụ Khánh Hội - KHAHOMEX là Công ty hoạt động đa ngành nghề theo Giấy phép kinh doanh, song hiện nay, Công ty chỉ đang tập trung chuyên sâu vào lĩnh vực kinh doanh và dịch vụ bất động sản (đầu tư kinh doanh căn hộ chung cư, khu dân cư, cao ốc văn phòng cho thuê, căn hộ dịch vụ), dịch vụ thương mại và giáo dục mầm non. Các lĩnh vực khác sẽ được triển khai khi có điều kiện cho phép (như hoạt động du lịch, khách sạn, v.v…)

Chủ đầu tư KHAHOMEX có uy tín không? Với thế mạnh trong đầu tư kinh doanh bất động sản, KHAHOMEX đã triển khai thành công nhiều dự án mang lại giá trị sống đích thực, nâng cao đời sống cộng đồng dân cư theo xu hướng đô thị hóa của thành phố, tiêu biểu là các dự án trên địa bàn phường 1, Quận 4 như: dự án Chung cư Khánh Hội 1 (2005), Khahomex Building - 2009 (Chung cư Khánh Hội 2) và gần đây nhất là Chung cư Khánh Hội 3 - 2011.

Trong thời gian tới, KHAHOMEX sẽ tiếp tục hợp tác với các đối tác chiến lược để triển khai nhiều dự án tiềm năng khác phục vụ cho khách hàng và cộng đồng như: Dự án căn hộ cao cấp ICON 56 (hợp tác cùng đối tác NOVALAND), dự án trung tâm thương mai dịch vụ và văn phòng KHAHOMEX PLAZA (giai đoạn I là RIVERSIDE PALACE), dự án Chung cư Cảng Sài Gòn (hợp tác với Cảng Sài Gòn), dự án Nhà máy chế biến thực phẩm Hóc Môn,…

KHAHOMEX đã và đang thực hiện những dự án nào?

Khahomex Building - 2009 (Chung cư Khánh Hội 2)

Chung cư Khánh Hội 1

Chung cư Khánh Hội

KHAHOMEX PLAZA

CHUNG CƯ TRÚC GIANG

C&K BUILDING

Xem thêm

Quận 4

Giá:

Liên hệ để nhận tư vấn

  • Trạng thái:

    Đã bàn giao

  • Chủ đầu tư:

    Công ty Cổ phần Đầu tư và Dịch vụ Khánh Hội (KHAHOMEX)

  • Loại hình:

    Căn hộ chung cư, văn phòng 

Chat

Vị trí dự án Khánh Hội 2
360A Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộ dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Căn hộ 2PN The Tresor 64.5m2 TS1.xx.14 Giá 4,7 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV97
Đăng 1 năm trước
4.7 Tỷ 4.7 Tỷ
64 m² 64 m²
73.44 Triệu/m² 73.44 Triệu/m²
2 2
1 1
Nam Nam
Mua Bán Nhà riêng Đường Đoàn Văn Bơ 34m2 Giá 2,85 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV893
Đăng 1 năm trước
2.85 Tỷ 2.85 Tỷ
34 m² 34 m²
83.82 Triệu/m² 83.82 Triệu/m²
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Nhà riêng Phường 15 75m2 Giá 6,1 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6579
Đăng 2 tuần trước
6.1 Tỷ 6.1 Tỷ
75 m² 75 m²
81.33 Triệu/m² 81.33 Triệu/m²
2+ 2+
1 1
Nam Nam
Mua Bán Nhà phố Huyện Nhà Bè 64m2 Giá 4,86 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6573
Đăng 3 tuần trước
4.86 Tỷ 4.86 Tỷ
64 m² 64 m²
75.94 Triệu/m² 75.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Nhà chính chủ -shr -giá tốt -hxh giáp q7
Đã phát hành
ID tin: MGV6572
Đăng 3 tuần trước
5.29 Tỷ 5.29 Tỷ
54 m² 54 m²
97.96 Triệu/m² 97.96 Triệu/m²
2 2
2 2
Mua Bán Căn hộ 1PN Galaxy 9 50m2 G1.xx.05 Giá 3,1 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV652
Đăng 1 năm trước
3.1 Tỷ 3.1 Tỷ
50 m² 50 m²
62 Triệu/m² 62 Triệu/m²
1 1
1 1
Tây Tây
Mua Bán Căn hộ 3PN Galaxy 9 122.4m2 G2.xx.07 Giá 6,4 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV641
Đăng 3 tuần trước
6.4 Tỷ 6.4 Tỷ
122 m² 122 m²
52.46 Triệu/m² 52.46 Triệu/m²
3 3
3 3
Tây Nam Tây Nam
Mua Bán Căn hộ 1PN Hausneo 47m2 A.xx.01 Giá 1,85 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV603
Đăng 3 tuần trước
1.85 Tỷ 1.85 Tỷ
47 m² 47 m²
39.36 Triệu/m² 39.36 Triệu/m²
1 1
1 1
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Hà Đô Centrosa Garden 107m2 I3.xx.08 Giá 9,7 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV586
Đăng 3 tuần trước
9.7 Tỷ 9.7 Tỷ
107 m² 107 m²
90.65 Triệu/m² 90.65 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 1PN Ricca 58.2m2 B.xx.15 Giá 2,25 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV574
Đăng 3 tuần trước
2.25 Tỷ 2.25 Tỷ
58 m² 58 m²
38.79 Triệu/m² 38.79 Triệu/m²
1 1
1 1
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Nhà riêng Quận 4 90m2 Giá 12 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV4110
Đăng 3 tuần trước
12 Tỷ 12 Tỷ
90 m² 90 m²
133.33 Triệu/m² 133.33 Triệu/m²
4 4
3 3
Bắc Bắc
Mua Bán Căn hộ 3PN The Gold View 115.6m2 Giá 5,95 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV3560
Đăng 1 năm trước
5.95 Tỷ 5.95 Tỷ
115 m² 115 m²
51.74 Triệu/m² 51.74 Triệu/m²
3 3
Không Không
Chưa xác định Chưa xác định

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger