Số tầng:

16

Chủ đầu tư:

Không xác định

Số block:

3

Số căn:

635

Tổng diện tích:

24,467 m2

Giá:

38 triệu/m2

Giới thiệu Chung cư Tôn Thất Thuyết

Chung cư Tôn Thất Thuyết là công trình tái định cư được quản lý bởi Công Ty TNHH MTV Dịch Vụ Công Ích Quận 4. Chung cư tọa lạc tại khu dân cư sầm uất, tiện ích đầy đủ, kết nối nhanh chóng đến các quận trung tâm thành phố. 

Tổng quan dự án chung cư Tôn Thất Thuyết 

  • Tên dự án: Chung cư Tôn Thất Thuyết
  • Vị trí: Số 01 Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh 
  • Diện tích khu đất: 24,467 m2
  • Tổng diện tích sàn: 60,122 m2
  • Tiện ích: phòng sinh hoạt chung, thang máy, công viên phía dưới khuôn viên, phòng tập Gym & Yoga
  • Thời gian xây dựng: 01/2003
  • Thời gian giao nhà: 06/2006
  • Vốn đầu tư: 287 tỷ
  • Quy mô: 03 Block, 16 tầng, 01 tầng hầm 
  • Tổng số căn hộ: 635
  • Diện tích căn hộ: 42 – 62 – 70 – 190 m²
  • Phí quản lý (m²/tháng): 6000 đồng
  • Phí giữ xe máy (xe/tháng): 90.000 đồng

Vị trí dự án

Chung cư Tôn Thất Thuyết sở hữu vị trí đắc địa nằm ngay mặt tiền đường Tôn Thất Thuyết, trung tâm của quận 4. Kết nối của dự án gần hệ thống các cây cầu Khánh Hội, Kênh Tẻ, Nguyễn Văn Cừ, Ông Lãnh, Calmette nên dễ dàng đi chuyển qua các quận trung tâm thành phố chỉ mất khoảng 5 – 10 phút di chuyển. 

Với lợi thế gần các quận trung tâm của thành phố, dự án căn hộ Tôn Thất Thuyết giúp cư dân di chuyển nhanh chóng đồng thời tiếp cận nhiều tiện ích hiện hữu. 

Tiện ích chung cư Tôn Thất Thuyết 

Ngoài sở hữu vị trí tọa lạc đắt giá, thuận lợi giao thông kết nối, người dân sinh sống bên trong chung cư Tôn Thất Thuyết còn được tận hưởng nhiều tiện ích hiện đại như:

  • Phòng sinh hoạt cộng đồng
  • Công viên nội khu
  • Phòng tập Gym & Yoga trong nhà
  • Hệ thống điện, nước 
  • Mạng internet … Tất cả đều trong trạng thái sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của cư dân nơi đây.

Thiết kế & mặt bằng 

Dự án chung cư Tôn Thất Thuyết có nội thất thiết kế hiện đại, khá đơn giản và dễ thiết kế tùy chọn lại theo ý của gia chủ. Chung cư có diện tích các sản phẩm căn hộ đa dạng trung bình từ 42m2 – 62m2 – 70m2 – 190m2; phù hợp với những gia đình có thu nhập vừa phải muốn định cư và sinh sống lâu dài tại khu vực gần trung tâm thành phố.

Xem thêm

Diện tích

24,467 m2

Tổng diện tích sàn

60,122 m2

Số block

3

Số căn hộ

635

Số tầng

16

Diện tích căn hộ

42 – 62 – 70 – 190 m²

Số tầng

16

Số căn

635

Số block

3

Mogivi ứng dụng bất động sản
Không Xác Định

Chủ Đầu Tư Không Xác Định

Xem thêm

Quận 4

Vị trí dự án Chung cư Tôn Thất Thuyết
Số 01 Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộ thuộc dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Nhà riêng Đường Đoàn Văn Bơ 34m2 Giá 2,85 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV893
Đăng 1 năm trước
2.85 Tỷ 2.85 Tỷ
34 m² 34 m²
83.82 Triệu/m² 83.82 Triệu/m²
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 1PN Galaxy 9 50m2 G1.xx.05 Giá 3,1 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV652
Đăng 1 năm trước
3.1 Tỷ 3.1 Tỷ
50 m² 50 m²
62 Triệu/m² 62 Triệu/m²
1 1
1 1
Tây Tây
Mua Bán Căn hộ 3PN Galaxy 9 122.4m2 G2.xx.07 Giá 6,4 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV641
Đăng 1 tuần trước
6.4 Tỷ 6.4 Tỷ
122 m² 122 m²
52.46 Triệu/m² 52.46 Triệu/m²
3 3
3 3
Tây Nam Tây Nam
Mua Bán Căn hộ 2PN+ Sunwah Pearl 109m2 GH.x2.05 Giá 10,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV584
Đăng 1 tuần trước
10.5 Tỷ 10.5 Tỷ
109 m² 109 m²
96.33 Triệu/m² 96.33 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 109m2 GH.xx.05 Giá 9,3 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV58
Đăng 1 tuần trước
9.3 Tỷ 9.3 Tỷ
109 m² 109 m²
85.32 Triệu/m² 85.32 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 131m2 GH.xx.14 Giá 11,2 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV57
Đăng 1 tuần trước
11.2 Tỷ 11.2 Tỷ
131 m² 131 m²
85.5 Triệu/m² 85.5 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Grand Park - The Origami 58m2 S6.06.xx.11 Giá 4 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV530
Đăng 1 tuần trước
4 Tỷ 4 Tỷ
58 m² 58 m²
68.97 Triệu/m² 68.97 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Đông
Mua Bán Nhà phố Quận 4 42m2 Giá 3,85 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV4663
Đăng 1 năm trước
3.85 Tỷ 3.85 Tỷ
42 m² 42 m²
91.67 Triệu/m² 91.67 Triệu/m²
3 3
2 2
Mua Bán Nhà riêng Quận 4 35m2 Giá 4,2 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV4560
Đăng 1 năm trước
4.2 Tỷ 4.2 Tỷ
35 m² 35 m²
120 Triệu/m² 120 Triệu/m²
2 2
2 2
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 70m2 S1.07.xx.18 Giá 2,9 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV456
Đăng 1 tuần trước
2.9 Tỷ 2.9 Tỷ
70 m² 70 m²
41.43 Triệu/m² 41.43 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 2PN Đường Đoàn Văn Bơ  35m2 Giá 4,2 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV4557
Đăng 1 năm trước
4.2 Tỷ 4.2 Tỷ
35 m² 35 m²
120 Triệu/m² 120 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 3PN Saigonhomes 75m2  A.xx.05 Giá 2,25 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV440
Đăng 1 tuần trước
2.25 Tỷ 2.25 Tỷ
75 m² 75 m²
30 Triệu/m² 30 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Nam Tây Nam

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger