Chủ đầu tư:

Công ty Quản lý và Phát triển Nhà Quận 2

Số block:

2

Số căn:

1000 căn

Tổng diện tích:

Đang cập nhật

Giá:

giá từ 25 triệu/m2

Giới thiệu Chung cư Thạnh Mỹ Lợi

Dự án chung cư Thạnh Mỹ Lợi có vị trí tại đường tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2. Dự án nằm trong quần thể Khu đô thị Quận và sát trung tâm đô thị Thủ Thiêm. 

Tổng quan dự án chung cư Thạnh Mỹ Lợi

  • Tên dự án: Chung cư Thạnh Mỹ Lợi 
  • Địa chỉ: Đường Đồng Văn Cống (Đường Tỉnh 25B), Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
  • Chủ đầu tư: Công ty Quản lý và Phát triển Nhà Quận 2
  • Bàn giao: Năm 2017
  • Quy mô: 1.000 căn hộ 

Vị trí dự án căn hộ Thạnh Mỹ Lợi

Cao ốc Thạnh Mỹ Lợi có vị trí ngay mặt tiền đường Đồng Văn Cống, là nơi tiếp giáp giữa cầu Mỹ Thủy và cầu Mỹ Thủy. Xung quanh dự án là các tiện ích đã hiện hữu, đồng thời hạ tầng giao thông hoàn thiện và phát triển. 

Các công trình nhà chung cư từ 13 đến 25 tầng được bố trí khu trung tâm của khu ở. Các công trình nhà chung cư từ 5 đến 15 tầng được bố trí chủ Khu vực trung tâm của đô thị bao gồm các công trình phục vụ công cộng (thương mại, dịch vụ, hành chính, bệnh viện…) với tầng cao từ 2 đến 15 tầng được bố trí ở khu vực trung tâm của khu đất và kết hợp với khu chung cư cao tầng góp phần tạo nên không gian kiến trúc cảnh quan khu trung tâm, đồng thời đảm bảo bán kính phục vụ tốt cho nhu cầu dân cư trong đô thị.

Tiện ích dự án cao ốc Thạnh Mỹ Lợi 

  • Bệnh viện
  • Nhà trẻ
  • Công viên cây xanh
  • Khu văn hóa – giải trí
  • Khu thương mại

Thiết kế & mặt bằng cao ốc Thạnh Mỹ Lợi 

Các tòa nhà được bố trí tận dụng hướng gió, hướng nắng và không gian thông thoáng tràn ngập ánh sáng tự nhiên. Có nhiều kiểu căn hộ diện tích đa dạng thuận tiện chọn lựa, cách bố trí phòng ngủ - phòng tắm – phòng khách – nhà bếp…được thiết kế linh họat phát huy hết công suất. Ngoài ra, ở khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi còn có hệ thống Intercom liên lạc nội bộ tiện dụng giúp liên lạc chủ nhà ở tầng cao và hệ thống PCCC được bố trí hợp lý.

Xem thêm

Chỗ đậu xe
Hồ bơi
Công viên
Thang máy
Phòng sinh hoạt cộng đồng
Bảo vệ 24/7
Trung tâm thương mại
Phòng tập gym
Sân chơi trẻ em
Sân nướng BBQ

Thành phố Thủ Đức (Quận 2)

Giá:

Liên hệ để nhận tư vấn

  • Trạng thái:

    Đã bàn giao

  • Chủ đầu tư:

    Công ty Quản lý và Phát triển Nhà Quận 2

  • Loại hình:

    Căn Hộ Chung Cư

Chat

Vị trí dự án Chung cư Thạnh Mỹ Lợi
Đường Đồng Văn Cống - Đường Tỉnh 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

Pháp lý dự án

Pháp lý dự án

Tải tài liệu

Chính sách dự án

Chính sách dự án

Tải tài liệu

Căn hộ dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Căn hộ 2PN Diamond Island 125m2 T4.xx.01 Giá 12,5 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV706
Đăng 3 tuần trước
12.5 Tỷ 12.5 Tỷ
125 m² 125 m²
100 Triệu/m² 100 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Tây
Mua Bán Căn hộ 2PN Diamond Island 89m2 MA.xx.06 Giá 9,4 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV689
Đăng 3 tuần trước
9.4 Tỷ 9.4 Tỷ
89 m² 89 m²
105.62 Triệu/m² 105.62 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 3PN Diamond Island 117m2  MA.xx.04 Giá 12,2 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV688
Đăng 3 tuần trước
12.2 Tỷ 12.2 Tỷ
117 m² 117 m²
104.27 Triệu/m² 104.27 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Tây
Mua Bán Căn hộ 2PN D’Lusso 68m2  B.xx.02 Giá 4,2 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV686
Đăng 3 tuần trước
4.2 Tỷ 4.2 Tỷ
68 m² 68 m²
61.76 Triệu/m² 61.76 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN One Verandah 80.63m2 B.xx.08 Giá 6,635 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV668
Đăng 3 tuần trước
6.64 Tỷ 6.64 Tỷ
80 m² 80 m²
82.94 Triệu/m² 82.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 2PN D’Lusso 74.9m2 B.xx.17 Giá 5,2 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV664
Đăng 3 tuần trước
5.2 Tỷ 5.2 Tỷ
74 m² 74 m²
70.27 Triệu/m² 70.27 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Nhà riêng Phường 15 75m2 Giá 6,1 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6579
Đăng 2 tuần trước
6.1 Tỷ 6.1 Tỷ
75 m² 75 m²
81.33 Triệu/m² 81.33 Triệu/m²
2+ 2+
1 1
Nam Nam
Mua Bán Nhà phố Huyện Nhà Bè 64m2 Giá 4,86 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6573
Đăng 3 tuần trước
4.86 Tỷ 4.86 Tỷ
64 m² 64 m²
75.94 Triệu/m² 75.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Nhà chính chủ -shr -giá tốt -hxh giáp q7
Đã phát hành
ID tin: MGV6572
Đăng 3 tuần trước
5.29 Tỷ 5.29 Tỷ
54 m² 54 m²
97.96 Triệu/m² 97.96 Triệu/m²
2 2
2 2
Mua Bán Căn hộ 2PN The Sun Avenue 76m2 SAV5.xx.02 Giá 4,6 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV657
Đăng 3 tuần trước
4.6 Tỷ 4.6 Tỷ
76 m² 76 m²
60.53 Triệu/m² 60.53 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 1PN Hausneo 47m2 A.xx.01 Giá 1,85 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV603
Đăng 3 tuần trước
1.85 Tỷ 1.85 Tỷ
47 m² 47 m²
39.36 Triệu/m² 39.36 Triệu/m²
1 1
1 1
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Hà Đô Centrosa Garden 107m2 I3.xx.08 Giá 9,7 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV586
Đăng 3 tuần trước
9.7 Tỷ 9.7 Tỷ
107 m² 107 m²
90.65 Triệu/m² 90.65 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger