Số block:

01 block

Số căn:

Trên 5 căn

Giá

Từ 9 triệu/tháng

Giới thiệu Căn Hộ Dịch Vụ Quận Tân Bình - Cửu Long

Tổng quan dự án

Thông tin dự án: Căn Hộ Dịch Vụ
Địa chỉ: Số 09 Đường Cửu Long, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Vị trí

Số 09 Đường Cửu Long, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Tiện ích

Phòng giặt, khóa vân tay, tiện ích ngoại khu đầy đủ

Xem thêm

Giá thuê

Từ 9tr/tháng

  • Chỗ đậu xe
  • Thang máy
  • Bảo vệ 24/7

Phong Ngu 4

Căn Hộ Dịch Vụ Quận Tân Bình - Cửu Long

Đã bàn giao

Số căn

Trên 5 căn

Chat

Vị trí dự án Căn Hộ Dịch Vụ Quận Tân Bình - Cửu Long

Căn hộ dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Biệt thự Đường Lam Sơn 46m2 15/6 Giá 10,8 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV847
Đăng 1 năm trước
10.8 Tỷ 10.8 Tỷ
46 m² 46 m²
234.78 Triệu/m² 234.78 Triệu/m²
4 4
Đông Đông
Mua Bán Nhà phố Phường 2 35m2 Giá 7,999 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV6410
Đăng 8 tháng trước
8 Tỷ 8 Tỷ
35 m² 35 m²
228.54 Triệu/m² 228.54 Triệu/m²
3 3
4 4
Mua Bán Nhà riêng Đường Bạch Đằng 60m2 Giá 12 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV6021
Đăng 1 năm trước
12 Tỷ 12 Tỷ
60 m² 60 m²
200 Triệu/m² 200 Triệu/m²
2 2
3 3
Mua Bán Căn hộ 2PN+ Sunwah Pearl 109m2 GH.x2.05 Giá 10,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV584
Đăng 1 tuần trước
10.5 Tỷ 10.5 Tỷ
109 m² 109 m²
96.33 Triệu/m² 96.33 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 109m2 GH.xx.05 Giá 9,3 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV58
Đăng 1 tuần trước
9.3 Tỷ 9.3 Tỷ
109 m² 109 m²
85.32 Triệu/m² 85.32 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 131m2 GH.xx.14 Giá 11,2 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV57
Đăng 1 tuần trước
11.2 Tỷ 11.2 Tỷ
131 m² 131 m²
85.5 Triệu/m² 85.5 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Grand Park - The Origami 58m2 S6.06.xx.11 Giá 4 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV530
Đăng 1 tuần trước
4 Tỷ 4 Tỷ
58 m² 58 m²
68.97 Triệu/m² 68.97 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Đông
Mua Bán Căn hộ 2PN Botanica Premier 68.84m2 Giá 4,1 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV5069
Đăng 1 năm trước
4.1 Tỷ 4.1 Tỷ
68 m² 68 m²
60.29 Triệu/m² 60.29 Triệu/m²
2 2
Không Không
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 70m2 S1.07.xx.18 Giá 2,9 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV456
Đăng 1 tuần trước
2.9 Tỷ 2.9 Tỷ
70 m² 70 m²
41.43 Triệu/m² 41.43 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 3PN Saigonhomes 75m2  A.xx.05 Giá 2,25 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV440
Đăng 1 tuần trước
2.25 Tỷ 2.25 Tỷ
75 m² 75 m²
30 Triệu/m² 30 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Nam Tây Nam
Mua Bán Căn hộ 3PN Sunwah Pearl 130m2 GH.3x.07 Giá 18,2 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV427
Đăng 1 tuần trước
18.2 Tỷ 18.2 Tỷ
130 m² 130 m²
140 Triệu/m² 140 Triệu/m²
3 3
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 3PN La Astoria 89m2 L2.xx.08 Giá 3,2 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV369
Đăng 1 tuần trước
3.2 Tỷ 3.2 Tỷ
89 m² 89 m²
35.96 Triệu/m² 35.96 Triệu/m²
3 3
3 3
Nam Nam

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger