Số căn:

Trên 4 căn

Giá

Từ 5tr/tháng

Giới thiệu Căn Hộ Dịch Vụ Quận 10 - Cao Thắng

Tổng quan dự án

Thông tin dự án: Căn Hộ Dịch Vụ
Địa chỉ: 252/17a Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

Vị trí

252/17a Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

Tiện ích

Phòng giặt, khóa vân tay, tiện ích ngoại khu đầy đủ

Xem thêm

Giá THUÊ

Từ 5 triệu/ tháng

  • Chỗ đậu xe
  • Thang máy
  • Bảo vệ 24/7

Ban Cong

Tòa nhà Căn Hộ Dịch Vụ Quận 10 - Cao Thắng

Đã bàn giao

Số căn

Trên 4 căn

Quận 10

Giá:

Liên hệ để nhận tư vấn

  • Trạng thái:

    Đã bàn giao

  • Loại hình:

    Căn hộ dịch vụ

Chat

Vị trí dự án Căn Hộ Dịch Vụ Quận 10 - Cao Thắng
Số 252/17a Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộ dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Căn hộ 2PN Diamond Island 125m2 T4.xx.01 Giá 12,5 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV706
Đăng 1 tuần trước
12.5 Tỷ 12.5 Tỷ
125 m² 125 m²
100 Triệu/m² 100 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Tây
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 103m2 GH.2x.06 Giá 10,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV637
Đăng 1 tuần trước
10.5 Tỷ 10.5 Tỷ
103 m² 103 m²
101.94 Triệu/m² 101.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Nhà riêng Phường 15 50.6m2 Giá 6,3 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV5903
Đăng 2 tháng trước
6.3 Tỷ 6.3 Tỷ
50 m² 50 m²
126 Triệu/m² 126 Triệu/m²
3 3
3 3
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Nhà riêng Đường Lê Hồng Phong 56m2 Giá 6 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV5880
Đăng 2 tháng trước
6 Tỷ 6 Tỷ
56 m² 56 m²
107.14 Triệu/m² 107.14 Triệu/m²
3 3
3 3
Mua Bán Căn hộ 2PN Hà Đô Centrosa Garden 107m2 I3.xx.08 Giá 9,7 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV586
Đăng 1 tuần trước
9.7 Tỷ 9.7 Tỷ
107 m² 107 m²
90.65 Triệu/m² 90.65 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Nhà phố Đường 3/2 127m2 Giá 6 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV5833
Đăng 2 tháng trước
6 Tỷ 6 Tỷ
127 m² 127 m²
47.24 Triệu/m² 47.24 Triệu/m²
4 4
4 4
Mua Bán Nhà riêng Phường 9 37.7m2 Giá 6 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV5818
Đăng 2 tháng trước
6 Tỷ 6 Tỷ
37 m² 37 m²
162.16 Triệu/m² 162.16 Triệu/m²
4 4
4 4
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Resco An Hội 3 78m2 CH.xx Giá 1,85 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV568
Đăng 1 tuần trước
1.85 Tỷ 1.85 Tỷ
78 m² 78 m²
23.72 Triệu/m² 23.72 Triệu/m²
2 2
1 1
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Nhà riêng Đường Cách Mạng Tháng 8 47m2 Giá 6 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV5536
Đăng 1 năm trước
6 Tỷ 6 Tỷ
47 m² 47 m²
127.66 Triệu/m² 127.66 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Soho Riverview - SGCC Bình Quới 1 60m2 CH.xx.901 Giá 2,7199999999899998 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV492
Đăng 1 tuần trước
2.72 Tỷ 2.72 Tỷ
60 m² 60 m²
45.33 Triệu/m² 45.33 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Nam Tây Nam
Mua Bán Căn hộ 3PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 81.7m2 S3.02.xx.11 Giá 3,06 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV484
Đăng 1 tuần trước
3.06 Tỷ 3.06 Tỷ
81 m² 81 m²
37.78 Triệu/m² 37.78 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 3PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 81.7m2 S2.02.xx.11 Giá 3,1399999999899997 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV476
Đăng 1 tuần trước
3.14 Tỷ 3.14 Tỷ
81 m² 81 m²
38.77 Triệu/m² 38.77 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Bắc Tây Bắc

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger