Số tầng:

20 tầng

Chủ đầu tư:

Công ty TNHH May Song Ngọc (Song Ngoc Garments Co., Ltd)

Số block:

02 block

Số căn:

989 căn

Diện tích khu đất:

15432 m²

Giá

Từ 1.7 tỷ/ căn

Giới thiệu Tara Residence

Tổng quan dự án chung cư Tara Residence

  • Tên dự án: Tara Residence
  • Vị trí: 1A Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh
  • Chủ đầu tư: Công ty TNHH May Song Ngọc
  • Tổng diện tích: 15432 m²
  • Mật độ xây dựng: 40%
  • Loại hình sản phẩm: Khu căn hộ thương mại
  • Tổng số block: 2 Block, mỗi Block cao 20 tầng.
  • Số lượng sản phẩm: 989 căn hộ
  • Diện tích: 50 – 100 m2
  • Thời gian bàn giao: 12/2018
  • Pháp lý: Sổ hồng

Vị trí dự án căn hộ Tara Residence

Tara Residence tọa lạc tại số 1A Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, TP.HCM.

Sở hữu vị trí trung tâm quận 8 mặt tiền đường Tạ Quang Bửu lộ giới 32m nằm trong khu vực phát triển năng động, cơ sở hạ tầng hoàn thiện cực kỳ thuận tiện gần Bệnh viện, Siêu thị, Chợ,.. di chuyển vào các quận trung tâm Quận 1-3-5-7 dễ dàng qua các tuyến đường huyết mạch như Tạ Quang Bửu, QL50, Phạm Hùng, Nguyễn Văn Linh... Hơn nữa quy hoạch Dự án Cầu Bình Tiên nối từ quận 6 qua Tạ Quang Bửu kết nối trực tiếp vào đường Nguyễn Văn Linh 

Tiện ích dự án chung cư Tara Residence

+Tiện ích nội khu dự án Tara Residence

  • An ninh 7 lớp  
  • BBQ Garden  
  • Khu thể thao ngoài trời  
  • Nhà trẻ  
  • Công viên xanh  
  • TTTM 5 Tầng

​+ Tiện ích ngoại khu dự án Tara Residence

Khoảng 5 Phút từ Khu căn hộ Tara Residence cư dân có thể di chuyển đến:

  • Bến xe quận 8
  • Bệnh viện quận 8
  • Chợ An Đông
  • TTVH quận 5
  • Chợ Lớn
  • UBND quận 8
  • Co.op Mart quận 8
  • Trường TH Tùng Thiện Vương

Khoảng 10 Phút từ Khu căn hộ Tara Residence cư dân có thể di chuyển đến:

  • Bệnh viện Chợ Rẫy

Thiết kế & mặt bằng chung cư Tara Residence

Toàn dự án Căn Hộ Tara được chia làm 4 khối: Khối Đại Nam(ĐN), Khối Đại Đồng(ĐĐ), Khối Kinh Đô(KĐ), Khối Khải Hoàn(KH).

Xem thêm

Mật độ xây dựng:

40%

Loại hình sản phẩm:

Khu căn hộ thương mại

Tổng số block:

02

Diện tích căn hộ:

50 - 100 m2

Bàn giao

12/2018

  • Chỗ đậu xe
  • Hồ bơi
  • Công viên
  • Thang máy
  • Phòng sinh hoạt cộng đồng
  • Bảo vệ 24/7

Số Block

02

Số căn

989 căn

Công ty TNHH May Song Ngọc - SONG NGOC GARMENT CO.,LTD
SONG NGOC GARMENT CO.,LTD

Giới thiệu

Công ty TNHH May Song Ngọc là công ty con của Tập đoàn T&T - một tập đoàn đa ngành lớn về Tài Chính - Công Nghiệp - Bất Động Sản. Hiện nay, Công ty May Song Ngọc là đơn vị chủ đầu tư Chung cư Song Ngọc (tên thương mại Tara Residence) có quy mô gần 15.500m2 với tổng diện tích xây dựng hơn 110.000m2.

Chủ đầu tư Công ty TNHH May Song Ngọc phát triển dự án Chung cư Song Ngọc - Tara Residence ngay tại trụ sở cũ của công ty, số 1-1A Tạ Quang Bửu, phường 6, Quận 8. Dự án Tara Residence có thời gian lập dự án, chuẩn bị hồ sơ pháp lý khá lâu nhưng nay đang bước vào giai đoạn mở bán.

Dự án Tara Residence Quận 8 được chủ đầu tư May Song Ngọc giao cho HBC thi công xây dựng từ cọc cho đến phần hoàn thiện cũng như phần cơ điện công trình với tổng giá trị lên đến 948 tỷ đồng.

Công ty TNHH May Song Ngọc

Thành lập: 2000

Địa chỉ: 1A Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

Website: http://songngoc.com.vn/

Mục tiêu phát triển

Dựa trên các chính sách cơ bản trên, Công ty sẽ có trách nhiệm phấn đấu đạt tới 3 mục tiêu lớn là trở thành công ty có khả năng cạnh tranh trên thị trường quản lý bất động sản về mọi mặt. Trở thành điển hình cung cấp thành công dịch vụ quản lý vận hành tiêu chuẩn hoàn hảo. Bảo đảm người lao động đi cùng với SNC thật sự thú vị trong công việc, an tâm trong cuộc sống và luôn có cơ hội phát triển sự nghiệp.

Dự án nổi bật

Chung cư Song Ngọc (tên thương mại Tara Residence)

Xem thêm

Quận 8

Giá:

Liên hệ để nhận tư vấn

  • Trạng thái:

    Đã bàn giao

  • Chủ đầu tư:

    Công ty TNHH May Song Ngọc (Song Ngoc Garments Co., Ltd)

  • Loại hình:

    Căn hộ chung cư

Chat

Vị trí dự án Tara Residence
Số 1A Đường Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộ dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Căn hộ 2PN Diamond Island 125m2 T4.xx.01 Giá 12,5 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV706
Đăng 1 tuần trước
12.5 Tỷ 12.5 Tỷ
125 m² 125 m²
100 Triệu/m² 100 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Tây
Mua Bán Căn hộ 1PN Mỹ Phúc (Heaven Riverview) 59.28m2 B.xx.24 Giá 1,69 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV644
Đăng 1 tuần trước
1.69 Tỷ 1.69 Tỷ
59 m² 59 m²
28.64 Triệu/m² 28.64 Triệu/m²
1 1
1 1
Bắc Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 103m2 GH.2x.06 Giá 10,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV637
Đăng 1 tuần trước
10.5 Tỷ 10.5 Tỷ
103 m² 103 m²
101.94 Triệu/m² 101.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN City Gate Towers 74m2 B1.xx.02 Giá 2,4 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV606
Đăng 1 tuần trước
2.4 Tỷ 2.4 Tỷ
74 m² 74 m²
32.43 Triệu/m² 32.43 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Hà Đô Centrosa Garden 107m2 I3.xx.08 Giá 9,7 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV586
Đăng 1 tuần trước
9.7 Tỷ 9.7 Tỷ
107 m² 107 m²
90.65 Triệu/m² 90.65 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Shop-house Đường Phạm Thế Hiển 151.24m2 Giá 5,7 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV5752
Đăng 1 năm trước
5.7 Tỷ 5.7 Tỷ
151 m² 151 m²
37.75 Triệu/m² 37.75 Triệu/m²
2 2
3 3
Mua Bán Căn hộ 2PN Resco An Hội 3 78m2 CH.xx Giá 1,85 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV568
Đăng 1 tuần trước
1.85 Tỷ 1.85 Tỷ
78 m² 78 m²
23.72 Triệu/m² 23.72 Triệu/m²
2 2
1 1
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Soho Riverview - SGCC Bình Quới 1 60m2 CH.xx.901 Giá 2,7199999999899998 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV492
Đăng 1 tuần trước
2.72 Tỷ 2.72 Tỷ
60 m² 60 m²
45.33 Triệu/m² 45.33 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Nam Tây Nam
Mua Bán Căn hộ 3PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 81.7m2 S3.02.xx.11 Giá 3,06 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV484
Đăng 1 tuần trước
3.06 Tỷ 3.06 Tỷ
81 m² 81 m²
37.78 Triệu/m² 37.78 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 3PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 81.7m2 S2.02.xx.11 Giá 3,1399999999899997 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV476
Đăng 1 tuần trước
3.14 Tỷ 3.14 Tỷ
81 m² 81 m²
38.77 Triệu/m² 38.77 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Biệt thự Đường D10 404m2 Giá 70 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV4738
Đăng 1 tuần trước
70 Tỷ 70 Tỷ
404 m² 404 m²
173.27 Triệu/m² 173.27 Triệu/m²
4 4
5+ 5+
Tây Nam Tây Nam
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Central Park 70m2 P1.xx.11 Giá 5,3 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV473
Đăng 1 tuần trước
5.3 Tỷ 5.3 Tỷ
70 m² 70 m²
75.71 Triệu/m² 75.71 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger