Số block:

02 block

Số căn:

320 căn

Diện tích khu đất:

4.685 m2

Giá

Từ 3.2 tỷ/ căn

Giới thiệu Tam Đức Plaza

Tổng quan dự án chung cư Tam Đức Plaza

  • Tên dự án: Tam Đức Plaza
  • Vị trí: 926 Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh
  • Chủ đầu tư: Công ty TNHH Bất Động Sản Tam Đức
  • Tổng diện tích: 61.872 m2
  • Loại hình sản phẩm: Căn hộ chung cư
  • Tổng số block: 2
  • Số lượng sản phẩm: 320
  • Diện tích: 64m2 – 250 m2
  • Thời gian bàn giao: Quý 3/2021
  • Pháp lý: Sổ hồng

Vị trí dự án căn hộ Tam Đức Plaza

Vị trí mặt tiền đại lộ Võ Văn Kiệt mở rộng tới hơn 60m, đại lộ huyết mạch kết nối hai bờ Đông – Tây TP, mặt sau là đường Đào Tấn đang quy hoạch mở rộng Quỹ đất đẹp hiếm có, mặt tiền sông còn sót lại giữa thành phố nói chung và lõi trung tâm Quận 5 nói riêng. Đây cũng là giao điểm, nằm giữa 2 trạm xe buýt của tuyến BUS đường sông số 2 Bạch Đằng – Lò Gốm, giảm bớt áp lực cho giao thông đường bộ.

Từ Tam Đức Plaza, dễ dàng kết nối nhanh chóng hàng loạt tiện ích quốc tế như Sân bay, Nhà ga, các Khu đô thị lớn….

 

Tiện ích dự án chung cư Tam Đức Plaza

Dự án Căn hộ Tam Đức Plaza Quận 5 được chủ đầu tu thiết kế tới 3 tầng thương mại và 1 tầng tiện ích trên tầng thượng. Do đó, Tam Đức Plaza sẽ sở hữu vô vàng tiện ích nội khu đẳng cấp bậc nhất khu vực quận 5 & quận 6 này.

Dự án được bố trí hồ bơi tràn bờ tại tầng 3 vô cùng đẹp, giúp cư dân vừa bơi vừa ngắm nhìn toàn cảnh thành phố.

Hồ bơi tràn bờ tầng 3 – Công viên – Khu Spa & Gym

Thiết kế & mặt bằng chung cư Tam Đức Plaza

Tam Đức Plaza là Dự án căn hộ chung cư tại số 926 đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Quận 5, Tp Hồ Chí Minh. Dự án do Công ty TNHH Bất Động Sản Tam Đức làm chủ đầu tư.

Dự án Tam Đức Plaza có quy mô 4.685m2, cao 25 tầng, 3 tầng thương mại, 2 tầng hầm với 320 căn hộ diện tích đa dạng từ 1-2-3 phòng ngủ.

Xem thêm

DT căn hộ

64 m2 – 250 m2

Diện tích khu đất:

4600 m2

Bàn giao

Quý 3/2021

  • Chỗ đậu xe
  • Thang máy
  • Phòng sinh hoạt cộng đồng
  • Bảo vệ 24/7

Số Block

02

Số căn

320 căn

Mogivi ứng dụng bất động sản
Công ty TNHH Bất động sản Tam Đức

Công ty TNHH Bất động sản Tam Đức

Xem thêm

Quận 5

Vị trí dự án Tam Đức Plaza
Số 926 Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộ dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Nhà riêng Phường 15 75m2 Giá 6,1 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6579
Đăng 2 tuần trước
6.1 Tỷ 6.1 Tỷ
75 m² 75 m²
81.33 Triệu/m² 81.33 Triệu/m²
2+ 2+
1 1
Nam Nam
Mua Bán Nhà phố Huyện Nhà Bè 64m2 Giá 4,86 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6573
Đăng 3 tuần trước
4.86 Tỷ 4.86 Tỷ
64 m² 64 m²
75.94 Triệu/m² 75.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Nhà chính chủ -shr -giá tốt -hxh giáp q7
Đã phát hành
ID tin: MGV6572
Đăng 3 tuần trước
5.29 Tỷ 5.29 Tỷ
54 m² 54 m²
97.96 Triệu/m² 97.96 Triệu/m²
2 2
2 2
Mua Bán Căn hộ 1PN Hausneo 47m2 A.xx.01 Giá 1,85 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV603
Đăng 3 tuần trước
1.85 Tỷ 1.85 Tỷ
47 m² 47 m²
39.36 Triệu/m² 39.36 Triệu/m²
1 1
1 1
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Nhà riêng Quận 5 85m2 Giá 4,8 tỷ VND
Đã phát hành
Mua Bán Nhà riêng Quận 5 110m2 Giá 8 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV5864
Đăng 1 tháng trước
8 Tỷ 8 Tỷ
110 m² 110 m²
72.73 Triệu/m² 72.73 Triệu/m²
3 3
3 3
Mua Bán Căn hộ 2PN Hà Đô Centrosa Garden 107m2 I3.xx.08 Giá 9,7 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV586
Đăng 3 tuần trước
9.7 Tỷ 9.7 Tỷ
107 m² 107 m²
90.65 Triệu/m² 90.65 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 1PN Ricca 58.2m2 B.xx.15 Giá 2,25 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV574
Đăng 3 tuần trước
2.25 Tỷ 2.25 Tỷ
58 m² 58 m²
38.79 Triệu/m² 38.79 Triệu/m²
1 1
1 1
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Nhà phố Phường 2 34m2 Giá 7,9 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV5248
Đăng 1 năm trước
7.9 Tỷ 7.9 Tỷ
34 m² 34 m²
232.35 Triệu/m² 232.35 Triệu/m²
6+ 6+
4 4
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Golden River 77.8m2 L6.xx.OT01 Giá 8,263 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV354
Đăng 3 tuần trước
8.26 Tỷ 8.26 Tỷ
77 m² 77 m²
107.31 Triệu/m² 107.31 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Hà Đô Centrosa Garden 90m2 Tòa Orchid Giá 8,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV349
Đăng 3 tuần trước
8.5 Tỷ 8.5 Tỷ
90 m² 90 m²
94.44 Triệu/m² 94.44 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 3PN Cosmo City 129m2 C.xx.01 Giá 6,439 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV318
Đăng 3 tuần trước
6.44 Tỷ 6.44 Tỷ
129 m² 129 m²
49.91 Triệu/m² 49.91 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Nam Tây Nam

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger