Số tầng:

16 tầng

Chủ đầu tư:

Công ty Cổ phần Đầu tư Sài Gòn Phố Đông

Số block:

03 block

Số căn:

408 căn

Diện tích khu đất:

3.600m2

Giá

Từ 1.2 tỷ/ căn

Giới thiệu Phố Đông - Hoa Sen

Tổng quan dự án chung cư Phố Đông – Hoa Sen

  • Tên dự án: Phố Đông – Hoa Sen (Lotus Apartment)
  • Vị trí: Mặt tiền đường Kha Vạn Cân (nhánh) và đường số 9, Phường Tam Phú, TP. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
  • Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư Sài Gòn Phố Đông
  • Tổng diện tích: 3.600 m²
  • Mật độ xây dựng: 40%
  • Loại hình sản phẩm: Căn hộ chung cư
  • Tổng số block: 3 Block (Tháp A, B, C) cao 16 tầng
  • Số lượng sản phẩm: 408 căn hộ
  • Diện tích: 37m² – 52m² – 55m² – 58m²
  • Thời gian bàn giao: Năm 2016
  • Pháp lý: Sổ hồng lâu dài

Vị trí dự án căn hộ Phố Đông – Hoa Sen

Dự án tọa lạc tại vị trí chiến lược của TP. Thủ Đức, nằm ngay khu vực dân cư ổn định và sầm uất. Căn hộ Phố Đông – Hoa Sen sở hữu lợi thế kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện khi chỉ cách trục đại lộ Phạm Văn Đồng chưa đầy 500m.

Từ dự án, cư dân có thể dễ dàng di chuyển nhanh chóng vào các quận trung tâm thành phố như Bình Thạnh, Gò Vấp, Phú Nhuận và sân bay Tân Sơn Nhất thông qua tuyến đường nội đô đẹp nhất TP.HCM.

Tiện ích dự án chung cư Phố Đông – Hoa Sen

Phố Đông – Hoa Sen được thiết kế hướng tới phân khúc căn hộ giá rẻ nhưng vẫn đảm bảo không gian sống hiện đại, an ninh 24/7 với đầy đủ các tiện ích thiết yếu ngay trong nội khu và khu vực lân cận:

  • Tầng trệt là hệ thống cửa hàng tiện lợi, quán café, khu sinh hoạt cộng đồng và nhà trẻ.
  • Khuôn viên cây xanh và khu đi bộ thoáng mát bao quanh các block nhà.
  • Kết nối tiện ích ngoại khu vượt trội:
    • 5 phút đến bệnh viện Thủ Đức, chợ Thủ Đức.
    • 7 phút đến trung tâm thương mại Giga Mall, Vincom Thủ Đức.
    • 10 phút đến Làng đại học Quốc gia TP.HCM.
    • Liền kề hệ thống trường học các cấp từ mầm non đến trung học phổ thông của phường Tam Phú.

Thiết kế & mặt bằng chung cư Phố Đông – Hoa Sen

Dự án bao gồm 3 tháp căn hộ liền kề, được thiết kế tối ưu công năng trên những diện tích vừa và nhỏ, cực kỳ phù hợp với đối tượng khách hàng là người độc thân hoặc các gia đình trẻ mới cưới.

Xem thêm

Mật độ xây dựng:

40%

Loại hình sản phẩm:

 Căn hộ chung cư

Tổng số block:

03 Block

Diện tích căn hộ:

37m2 – 52m2 – 55m2 – 58m2

Bàn giao

Năm 2016

  • Chỗ đậu xe
  • Hồ bơi
  • Công viên
  • Thang máy
  • Phòng sinh hoạt cộng đồng
  • Bảo vệ 24/7

Số Block

03

Số căn

408 căn

Công ty TNHH Sài Gòn Remax
Công ty TNHH Sài Gòn Remax

Giới thiệu Công ty TNHH Sài Gòn Remax

Công ty TNHH Sài Gòn Remax được thành lập năm 2011 là một công ty chuyên về xây dựng nhà và các công trình kỹ thuật dân dụng. Đồng thời kinh doanh các thiết bị máy móc, phụ tùng và vật liệu xây dựng. Tuy nhiên, trong quá trình kinh doanh, công ty đã nhận ra tiềm năng phát triển của lĩnh vực có liên quan mật thiết với ngành xây dựng là bất động sản.

Địa chỉ: Số 22 Nguyễn Văn Đừng - Phường 06 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

Số điện thoại: 0938934005

Dự án nổi bật

Công ty TNHH Sài Gòn Remax đầu tư xây dựng căn hộ chung cư thuộc phân khúc trung cấp dự án chung cư Saigon Remax Quận 6. Đây là dự án đầu tiên, tạo tiền đề cho sự phát triển của chủ đầu tư trong lĩnh vực bất động sản. 

Remax Plaza tọa lạc gần sát đại lộ Võ Văn Kiệt. Công trình gồm 2 tầng hầm, 3 tầng thương mại và 25 tầng căn hộ cao cấp có diện tích trung bình từ 81,7 m2 – 152.6 m2. Đa dạng tiện tích kết hợp giữa căn hộ cao cấp với trung tâm thương mại. Dự án Remax Plaza đã góp phần làm thay đổi diện mạo cho khu vực Chợ Lớn.

Xem thêm

Thành phố Thủ Đức (Quận 9)

Vị trí dự án Phố Đông - Hoa Sen
Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, TP. Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộ dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Biệt thự Phường Phước Long B 124m2 Đường 109 Giá 9,9 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV897
Đăng 1 năm trước
9.9 Tỷ 9.9 Tỷ
124 m² 124 m²
79.84 Triệu/m² 79.84 Triệu/m²
3 3
Nam Nam
Mua Bán Nhà riêng Đường Liên Phường 52m2 11/7 Giá 4,29 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV812
Đăng 1 năm trước
4.29 Tỷ 4.29 Tỷ
52 m² 52 m²
82.5 Triệu/m² 82.5 Triệu/m²
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Shop-house Vinhomes Grand Park - The Manhattan 278m2 V3-14 Giá 57 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV727
Đăng 3 tuần trước
57 Tỷ 57 Tỷ
278 m² 278 m²
205.04 Triệu/m² 205.04 Triệu/m²
3 3
3 3
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Biệt thự Đường Nguyễn Xiển 84m2 Giá 12 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV725
Đăng 3 tuần trước
12 Tỷ 12 Tỷ
84 m² 84 m²
142.86 Triệu/m² 142.86 Triệu/m²
2 2
2 2
Bắc Bắc
Mua Bán Căn hộ 1PN MT EastMark City 63.4m2 Giá 2,4 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV707
Đăng 3 tuần trước
2.4 Tỷ 2.4 Tỷ
63 m² 63 m²
38.1 Triệu/m² 38.1 Triệu/m²
1 1
1 1
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 3PN Verosa Park 206.6m2 Giá 17,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV673
Đăng 3 tuần trước
17.5 Tỷ 17.5 Tỷ
206 m² 206 m²
84.95 Triệu/m² 84.95 Triệu/m²
3 3
3 3
Đông Đông
Mua Bán Nhà riêng Phường 15 75m2 Giá 6,1 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6579
Đăng 2 tuần trước
6.1 Tỷ 6.1 Tỷ
75 m² 75 m²
81.33 Triệu/m² 81.33 Triệu/m²
2+ 2+
1 1
Nam Nam
Mua Bán Nhà phố Huyện Nhà Bè 64m2 Giá 4,86 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6573
Đăng 3 tuần trước
4.86 Tỷ 4.86 Tỷ
64 m² 64 m²
75.94 Triệu/m² 75.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Nhà chính chủ -shr -giá tốt -hxh giáp q7
Đã phát hành
ID tin: MGV6572
Đăng 3 tuần trước
5.29 Tỷ 5.29 Tỷ
54 m² 54 m²
97.96 Triệu/m² 97.96 Triệu/m²
2 2
2 2
Mua Bán Căn hộ 1PN Hausneo 47m2 A.xx.01 Giá 1,85 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV603
Đăng 3 tuần trước
1.85 Tỷ 1.85 Tỷ
47 m² 47 m²
39.36 Triệu/m² 39.36 Triệu/m²
1 1
1 1
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Hà Đô Centrosa Garden 107m2 I3.xx.08 Giá 9,7 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV586
Đăng 3 tuần trước
9.7 Tỷ 9.7 Tỷ
107 m² 107 m²
90.65 Triệu/m² 90.65 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 1PN Ricca 58.2m2 B.xx.15 Giá 2,25 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV574
Đăng 3 tuần trước
2.25 Tỷ 2.25 Tỷ
58 m² 58 m²
38.79 Triệu/m² 38.79 Triệu/m²
1 1
1 1
Đông Nam Đông Nam

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger