Số tầng:

15 tầng

Chủ đầu tư:

Công ty TNHH MTV Dịch vụ công ích Thanh niên Xung phong (BESCO)

Số block:

03 block

Số căn:

1000 căn

Diện tích khu đất:

5.500m2

Giá

Từ 2.8 tỷ/ căn

Giới thiệu Chung cư Phạm Viết Chánh

Tổng quan dự án chung cư Phạm Viết Chánh

  • Tên dự án: Chung cư Phạm Viết Chánh
  • Vị trí: Số 79 Đường Phạm Viết Chánh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
  • Chủ đầu tư: Công ty TNHH MTV Dịch vụ công ích Thanh niên xung phong (Besco)
  • Tổng diện tích khu đất: 5.500 m²
  • Tổng diện tích sàn xây dựng: 30.780 m²
  • Loại hình sản phẩm: Căn hộ chung cư
  • Quy mô dự án: Gồm các lô (A, B, C, D, E, F, G, H) với chiều cao từ 6 đến 15 tầng
  • Số lượng sản phẩm: Khoảng 1.000 căn hộ
  • Diện tích căn hộ: 36m² - 57m² - 67m² - 75m² - 314 m²
  • Thời gian bàn giao: Năm 1998
  • Pháp lý: Sổ hồng

Vị trí dự án căn hộ Phạm Viết Chánh

Vị trí địa chỉ dự án chung cư Phạm Viết Chánh tọa lạc tại số 79 đường Phạm Viết Chánh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh. Đây được xem là khu vực "đất vàng" của quận Bình Thạnh nhờ khả năng kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện.

Dự án nằm ngay khu vực giáp ranh với Quận 1 (cách cầu Thị Nghè chỉ vài phút di chuyển), giúp cư dân dễ dàng đi vào trung tâm thành phố cũng như các khu vực lân cận như khu đô thị Thủ Thiêm hay Vinhomes Central Park.

Tiện ích dự án chung cư Phạm Viết Chánh

Chung cư Phạm Viết Chánh mang đến một môi trường sống thanh bình với cộng đồng dân cư lâu đời, văn minh và nhiều mảng xanh mát mẻ.

Nhờ sở hữu vị trí đắc địa ngay trung tâm, cư dân tại đây được thừa hưởng hệ thống tiện ích ngoại khu đa dạng và đẳng cấp trong bán kính 3km:

- Liền kề Chợ Thị Nghè, các cửa hàng tiện lợi 24h và hệ thống ngân hàng.
- 5 phút đến Thảo Cầm Viên, Đài truyền hình HTV và các trường Đại học lớn (ĐH KHXH&NV, ĐH Y Dược).
- 10 phút đến các trung tâm thương mại lớn tại Quận 1 như Vincom Center, Diamond Plaza.
- Gần các bệnh viện uy tín như Bệnh viện Nhân dân Gia Định, Bệnh viện Quận Bình Thạnh.

Thiết kế & mặt bằng chung cư Phạm Viết Chánh

Chung cư Phạm Viết Chánh được thiết kế gồm nhiều khối nhà (Lô) với độ cao khác nhau. Cụ thể, các lô A và B có chiều cao thấp (6 tầng), trong khi lô C cao 15 tầng, cung cấp đa dạng loại hình diện tích cho khách hàng.

Diện tích các loại căn hộ như sau:

– Căn hộ 1 phòng ngủ: Diện tích từ 36m2 – 57m2
– Căn hộ 2 phòng ngủ: Diện tích từ 67m2 – 75m2
– Căn hộ lớn / Penthouse: Diện tích lên đến 314m2.

Xem thêm

Mật độ xây dựng:

40%

Loại hình sản phẩm:

Căn hộ chung cư

Tổng số block:

03 Block (Lô A, B, C)

Diện tích căn hộ:

60m2 – 67m2 – 70m2 – 75m2 – 100m2

Bàn giao

Năm 1998

  • Chỗ đậu xe
  • Công viên
  • Thang máy
  • Phòng sinh hoạt cộng đồng
  • Bảo vệ 24/7
  • Sân chơi trẻ em

Cho Thue Chung Cu Pham Viet Chanh 1647581882

Chung cư Phạm Viết Chánh

Đã bàn giao

Số Block

03

Số căn

1000 căn

Besco
Besco

Giới thiệu Chủ đầu tư Besco

Công ty TNHH MTV Dịch vụ công ích Thanh niên Xung Phong tiền thân là Công ty Dịch vụ công ích Thanh niên xung phong được thành lập năm 1997. BESCO Consulting cung cấp phần mềm quản lý doanh nghiệp – CRM, eCommerce, POS, ERP, HRM dựa trên nền tảng giải pháp Odoo. Giải pháp được tùy biến phù hợp với nhu cầu đặc thù của doanh nghiệp và các chuẩn mực của Việt Nam.

A : Tòa nhà Lotus (tầng 5), 16 Cửu Long, Phường 2, Quận Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh, Việt Nam

P : +84 28 6281 5988

H : +84 916 888 159

M : info@besco.vn

Thế mạnh của công ty

Thế mạnh của công ty là hoạt động công ích, hoạt động đầu tư, kinh doanh bất động sản, đã góp phần nâng cao hiệu quả hoạt động, phát huy uy tín và thương hiệu của công ty trên thị trường hiện nay.

Tiêu chí của công ty Besco

Tiêu chí hàng đầu của công ty là luôn sẵng sàng cung cấp những sản phẩm bất động sản nổi bật như: căn hộ, trung tâm thương mại, văn phòng cho thuê, khu công nghiệp, đáp ứng mọi nhu cầu về môi trường sống, làm việc hiện đại, an cư, khu vui chơi, giải trí thân thiện, lành mạnh, đẳng cấp.

Vị trí dự án Chung cư Phạm Viết Chánh
Đường Phạm Viết Chánh, Phường 19, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộ dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Nhà riêng Đường Mê Linh 133m2 43 Giá 8,19999999999 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV789
Đăng 1 năm trước
8.2 Tỷ 8.2 Tỷ
133 m² 133 m²
61.65 Triệu/m² 61.65 Triệu/m²
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 3PN Vinhomes Central Park 126m2 L2.xx.08 Giá 12 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV717
Đăng 3 tuần trước
12 Tỷ 12 Tỷ
126 m² 126 m²
95.24 Triệu/m² 95.24 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Nam Tây Nam
Mua Bán Nhà riêng Phường 15 75m2 Giá 6,1 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6579
Đăng 2 tuần trước
6.1 Tỷ 6.1 Tỷ
75 m² 75 m²
81.33 Triệu/m² 81.33 Triệu/m²
2+ 2+
1 1
Nam Nam
Mua Bán Nhà phố Huyện Nhà Bè 64m2 Giá 4,86 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV6573
Đăng 3 tuần trước
4.86 Tỷ 4.86 Tỷ
64 m² 64 m²
75.94 Triệu/m² 75.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Nhà chính chủ -shr -giá tốt -hxh giáp q7
Đã phát hành
ID tin: MGV6572
Đăng 3 tuần trước
5.29 Tỷ 5.29 Tỷ
54 m² 54 m²
97.96 Triệu/m² 97.96 Triệu/m²
2 2
2 2
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 103m2 GH.2x.06 Giá 10,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV637
Đăng 3 tuần trước
10.5 Tỷ 10.5 Tỷ
103 m² 103 m²
101.94 Triệu/m² 101.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 103m2 GH.xx.06 Giá 10,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV634
Đăng 3 tuần trước
10.5 Tỷ 10.5 Tỷ
103 m² 103 m²
101.94 Triệu/m² 101.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 1PN Hausneo 47m2 A.xx.01 Giá 1,85 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV603
Đăng 3 tuần trước
1.85 Tỷ 1.85 Tỷ
47 m² 47 m²
39.36 Triệu/m² 39.36 Triệu/m²
1 1
1 1
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Central Park 78.8m2 L81.xx.12A Giá 10,3 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV601
Đăng 3 tuần trước
10.3 Tỷ 10.3 Tỷ
78 m² 78 m²
132.05 Triệu/m² 132.05 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Central Park 72.2m2 P1.xx.07 Giá 5,55 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV596
Đăng 3 tuần trước
5.55 Tỷ 5.55 Tỷ
72 m² 72 m²
77.08 Triệu/m² 77.08 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Hà Đô Centrosa Garden 107m2 I3.xx.08 Giá 9,7 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV586
Đăng 3 tuần trước
9.7 Tỷ 9.7 Tỷ
107 m² 107 m²
90.65 Triệu/m² 90.65 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 2PN+ Sunwah Pearl 109m2 GH.x2.05 Giá 10,5 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV584
Đăng 3 tuần trước
10.5 Tỷ 10.5 Tỷ
109 m² 109 m²
96.33 Triệu/m² 96.33 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger