Chung Cư 41Bis Điện Biên Phủ phối cảnh

Số tầng:

10 - 14 tầng

Chủ đầu tư:

Công ty CP Đầu tư và Xây dựng Số 8 (CIC8) 

Số block:

03 block

Số căn:

124 căn

Diện tích khu đất:

1.567m2

Giá

Từ 2.25 tỷ/ căn

Giới thiệu Chung Cư 41Bis Điện Biên Phủ

Tổng quan dự án chung cư 41Bis Điện Biên Phủ

  • Tên dự án: Chung cư 41Bis Điện Biên Phủ
  • Vị trí: Số 41Bis Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh
  • Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Số 8 (CIC8)
  • Tổng diện tích: 1.567 m²
  • Loại hình sản phẩm: Căn hộ chung cư
  • Quy mô: 3 đơn nguyên (Block A, B cao 10 tầng và Block C cao 14 tầng)
  • Số lượng sản phẩm: 124 căn hộ
  • Thời gian bàn giao: Năm 2001
  • Pháp lý: Sổ hồng

Vị trí dự án 41Bis Điện Biên Phủ

Dự án tọa lạc tại số 41Bis Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh. Đây là vị trí ngay cửa ngõ phía Đông thành phố, giúp cư dân dễ dàng kết nối đến các khu vực trọng điểm:

  • Cách trung tâm Quận 1 chỉ 5 phút di chuyển qua cầu Điện Biên Phủ.
  • Gần kề khu du lịch Văn Thánh và các dự án cao cấp như Vinhomes Central Park, Pearl Plaza.
  • Kết nối nhanh chóng với đường Xô Viết Nghệ Tĩnh và tuyến Metro số 1 Bến Thành - Suối Tiên.

Tiện ích liên kết vùng chung cư 41Bis

Nhờ nằm trong khu vực dân cư hiện hữu lâu đời, cư dân tại chung cư 41Bis được thừa hưởng hệ thống tiện ích ngoại khu đa dạng:

  • Giáo dục: Gần ĐH Hutech, ĐH Ngoại Thương, ĐH Giao Thông Vận Tải.
  • Mua sắm: Sát bên chợ Văn Thánh, siêu thị Co.op Mart và TTTM Pearl Plaza.
  • Y tế: Thuận tiện di chuyển đến bệnh viện Quận Bình Thạnh, BV Vinmec.

Mặt bằng và Thiết kế căn hộ 41Bis Điện Biên Phủ

Dự án được chia thành 3 khối công trình chính, tối ưu hóa không gian sử dụng và độ thông thoáng cho từng căn hộ:

  • Block A & B: Cao 10 tầng, cung cấp tổng cộng 72 căn hộ.
  • Block C: Cao 14 tầng, cung cấp 52 căn hộ với tầm nhìn rộng mở hướng về trung tâm và sông Sài Gòn.

Diện tích căn hộ tại đây được thiết kế linh hoạt, phù hợp với nhu cầu của các gia đình đang làm việc và học tập tại khu vực trung tâm thành phố.

Giá bán và cho thuê chung cư 41Bis

Hiện nay, các giao dịch chủ yếu là chuyển nhượng và cho thuê lại với mức giá cạnh tranh so với các dự án mới cùng khu vực, là lựa chọn phù hợp cho phân khúc căn hộ tầm trung tại Bình Thạnh.

Xem thêm

Mật độ xây dựng:

40%

Loại hình sản phẩm:

Căn hộ chung cư

Tổng số block:

03 Block

Diện tích căn hộ:

61m2 - 72m2 - 75m2 - 84m2 - 90m2

Bàn giao

2001

  • Chỗ đậu xe
  • Công viên
  • Thang máy
  • Phòng sinh hoạt cộng đồng
  • Bảo vệ 24/7
  • Trung tâm thương mại
  • Sân chơi trẻ em

Banner Chung Cu 41Bis Dien Bien Phu1

Chung Cư 41Bis Điện Biên Phủ

Đang mở bán

Số Block

03

Số căn

124 căn

Công ty CP Đầu tư và Xây dựng Số 8 - CiC 8
CiC 8

Giới thiệu Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Số 8

Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Số 8 ra đời từ năm 1989, trực thuộc Bộ Xây Dựng, năm 1995 chuyển sang trực thuộc Tổng Công ty Xây Dựng Số 1, Bộ Xây Dựng. Ngày 24/12/2004, Đại Hội đồng Cổ đông lần đầu tiên diễn ra thành công và Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Số 8 chính thức được thành lập. Hiện nay trụ sở chính Công ty đặt tại 400/5 Ung Văn Khiêm. Phường  25, Quận Bình Thạnh, Tp.Hồ Chí Minh.

Là một trong những doanh nghiệp hàng đầu trong ngành xây dựng, Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Số 8 đã được các nhà đầu tư trong nước cũng như nước ngoài đánh giá cao về khả năng và kinh nghiệm thi công công trình qua hàng loạt các công trình xây dựng dân dụng, công nghiệp và hạ tầng cơ sở trong cả nước.

Sau nhiều năm phát triển, công ty đạt được thành công như hôm nay là nhờ vào sự lãnh đạo đúng đắn của Hội Đồng Quản Trị vững mạnh, nhóm chuyên gia kỹ thuật đầy kinh nghiệm cùng đội ngũ cán bộ công nhân viên trẻ trung, năng động và không ngừng nâng cao trình độ chuyên môn với sự hợp tác hỗ trợ của các đối tác liên doanh trong và ngoài nước.

Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Số 8

Thành lập: 1989

Địa chỉ: 400/5 Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lĩnh vực hoạt động

Trải qua nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực xây dựng và kinh doanh, Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Số 8 đã không ngừng lớn mạnh trên nhiều lĩnh vực như:

  • Đầu tư và xây dựng các công trình kỹ thuật hạ tầng đô thị và khu công nghiệp.
  • Sản xuất, mua bán cấu kiện cơ khí, nhà tiền chế, vật tư, thiết bị và vật liệu xây dựng, sản xuất phẩm mộc dân dụng.
  • Đầu tư xây dựng, kinh doanh bất động sản (Chung cư, Khu đô thị mới...)
  • Thiết kế xây dựng công trình: dân dụng, vỏ bao che công trình công nghiệp, thiết kế công trình cấp thoát nước.

Dự án nổi bật của Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Số 8

  • Khu chung cư Phúc Thịnh
  • Khu chung cư 41Bis Điện Biên Phủ

Xem thêm

Quận Bình Thạnh

Giá:

Liên hệ để nhận tư vấn

  • Trạng thái:

    Đã bàn giao

  • Chủ đầu tư:

    Công ty CP Đầu tư và Xây dựng Số 8 (CIC8) 

  • Loại hình:

    Căn hộ chung cư

Chat

Vị trí dự án Chung Cư 41Bis Điện Biên Phủ
41Bis Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Căn hộ dự án

Mua bán (12)
Cho thuê (12)
Mua Bán Căn hộ 2PN Akari City 75m2 AK1.xx.18 Giá 3,25 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV678
Đăng 2 tuần trước
3.25 Tỷ 3.25 Tỷ
75 m² 75 m²
43.33 Triệu/m² 43.33 Triệu/m²
2 2
2 2
Bắc Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN One Verandah 80.63m2 B.xx.08 Giá 6,635 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV668
Đăng 2 tuần trước
6.64 Tỷ 6.64 Tỷ
80 m² 80 m²
82.94 Triệu/m² 82.94 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Nam Đông Nam
Mua Bán Căn hộ 1PN The MarQ 51.23m2 B1.xx.05 Giá 8,497 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV66
Đăng 2 tuần trước
8.5 Tỷ 8.5 Tỷ
51 m² 51 m²
166.61 Triệu/m² 166.61 Triệu/m²
1 1
1 1
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 4PN Verosa Park 215.8m2 H7.xx Giá 19 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV646
Đăng 2 tuần trước
19 Tỷ 19 Tỷ
215 m² 215 m²
88.37 Triệu/m² 88.37 Triệu/m²
4 4
4 4
Nam Nam
Mua Bán Căn hộ 2PN The Manor 101m2 AW.xx.03 Giá 5,25 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV636
Đăng 2 tuần trước
5.25 Tỷ 5.25 Tỷ
101 m² 101 m²
51.98 Triệu/m² 51.98 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 3PN Wilton Tower 93m2 WT1.xx.05 Giá 6,3 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV631
Đăng 1 năm trước
6.3 Tỷ 6.3 Tỷ
93 m² 93 m²
67.74 Triệu/m² 67.74 Triệu/m²
3 3
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Central Park 78.8m2 L81.xx.12A Giá 10,3 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV601
Đăng 2 tuần trước
10.3 Tỷ 10.3 Tỷ
78 m² 78 m²
132.05 Triệu/m² 132.05 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Sunwah Pearl 87m2 GH.xx.11 Giá 7,4 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV59
Đăng 2 tuần trước
7.4 Tỷ 7.4 Tỷ
87 m² 87 m²
85.06 Triệu/m² 85.06 Triệu/m²
2 2
2 2
Chưa xác định Chưa xác định
Mua Bán Căn hộ 3PN Picity High Park 80m2 Giá 3,6 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV5279
Đăng 2 tuần trước
3.6 Tỷ 3.6 Tỷ
80 m² 80 m²
45 Triệu/m² 45 Triệu/m²
3 3
2 2
Bắc Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Picity High Park 58m2 Giá 2,4 tỷ VND
Hết hạn
ID tin: MGV5276
Đăng 2 tuần trước
2.4 Tỷ 2.4 Tỷ
58 m² 58 m²
41.38 Triệu/m² 41.38 Triệu/m²
2 2
1 1
Bắc Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Grand Park - The Rainbow 67m2 S3.02.xx.12 Giá 2,6 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV474
Đăng 2 tuần trước
2.6 Tỷ 2.6 Tỷ
67 m² 67 m²
38.81 Triệu/m² 38.81 Triệu/m²
2 2
2 2
Tây Bắc Tây Bắc
Mua Bán Căn hộ 2PN Vinhomes Central Park 70m2 P1.xx.11 Giá 5,3 tỷ VND
Đã phát hành
ID tin: MGV473
Đăng 2 tuần trước
5.3 Tỷ 5.3 Tỷ
70 m² 70 m²
75.71 Triệu/m² 75.71 Triệu/m²
2 2
2 2
Đông Bắc Đông Bắc

Dự án lân cận

Bạn đang quan tâm dự án ?

Để lại thông tin, chuyên viên Mogivi sẽ liên hệ với bạn

Messenger