image 0
image 1
image 2
image 3
image 4
image 0
image 1
image 2
image 3
image 4

Sổ sẵn , sổ hồng riêng . Sang tên công chứng được liền Mặt tiền đường 8m thông thoáng , dân cư đông đúc Cách chợ An Linh chỉ 500m, cách trường học, uỷ ban xã An Linh chỉ 2 phút Thuận tiện mua bán , kinh doanh, đầu tư sinh lời

Bán Lô Đất Sau Lưng Tiệm Vàng, Cách Chợ An Linh chỉ 500m, Cách DH507 chỉ 200m, Dân Cư Đông Đúc Hiện Hữu

ID tin: MGV6586

- Huyện Phú Giáo - Tỉnh Bình Dương

Nguyễn Thị Trâm
Nguyễn Thị Trâm
Đăng 1 tuần trước
Chat
0704455***Nhấn để hiện rõ
780 tr780 tr
193 m²193 m²
4.04 tr/m²4.04 tr/m²
KhôngKhông
KhôngKhông
66
Loading...
gift

Tin đăng trong khu vực

Dự án lân cận

THÔNG BÁO

Cảm ơn anh/chị đã quan tâm đến sản phẩm và dịch vụ. Tính năng chat hiện đã được hỗ trợ tốt nhất tại ứng dụng Mogivi khách hàng, để chat trực tiếp với người đăng tin, anh/chị hãy tải ngay ứng dụng tại:

App clientApp client

Để được tư vấn nhanh chóng, anh/chị vui lòng liên hệ ngay

Messenger